Marketing para sa maraming lokasyon: paano magkakaugnay ang website at social links

Maaaring iisang social link ang kasama ng maraming pagpipiliang website. Posible rin ang kabaligtaran. Ipinapakita ng paghahambing sa sampung export ng datos ng lokasyon kung bakit dapat manatiling nakakabit sa bawat record ang dalawang link sa campaign brief.

Pagsusuri ng Influence IQ sa sampung piling producer export ng AllThePlaces na nakolekta noong 10–13 Oktubre 2026. Saklaw ng paghahambing ng mga URL ang 3,843 record na may website at Facebook link. Ang source reference ay ID sa export, hindi kumpirmadong pisikal na lokasyon.

Buod

Sa campaign para sa maraming lokasyon, panatilihing nakakabit sa bawat record ang website at social link nito, kahit nauulit ang isang link. Inihambing namin ang mga ibinigay na link sa parehong source reference sa sampung piling producer export ng AllThePlaces na nakolekta noong 10–13 Oktubre 2026. Sa 3,843 record na may website at Facebook URL, may isang Facebook URL sa Staples export na katambal ng 1,758 magkakaibang website URL. Kabaligtaran ang sa Lush: 13 website URL ang kasama ng 408 magkakaibang Facebook URL. Sa pitong producer, tig-isang magkahiwalay na website at Facebook URL ang bawat record na may parehong link. [1]

Ang inihahambing ay mga string na ibinigay sa datos at mga ID sa export, hindi mga page, account o pisikal na lokasyong naverify. Facebook lamang ang may mga pares ng URL sa mga file na ito; hiwalay na iniuulat ang mga literal na token sa Instagram at Twitter. May 15,797 record na pumasa sa pagsusuri ng reference sa sampung export, kaya kasama pa rin sa talahanayan ng saklaw ang mga kulang ang link. Sa pag-apruba ng mga destinasyon, mahalagang panatilihin ang ugnayan ng website at social link sa bawat reference at ang saklaw ng campaign, kahit minsan lang itago ang isang link.

Nasa creator na ang lokal na alok, artwork at listahan ng mga link. Bago maaprubahan ang post, kailangan pa ring itugma ang nilalayong lokasyon sa tamang entry sa listahan. Kung iisa ang social link ng ilang record, dapat ba ring iisa ang kanilang website destination?

Hindi laging pareho ang pagkakaugnay ng mga link sa datos. Sa mga export na ito, may mga record na magkahiwalay ang website at Facebook link. May iba namang iisa ang Facebook link pero magkakaiba ang website URL, o iisa ang website pero magkakaiba ang Facebook URL. Kapag malinaw ang mga ugnayang ito, mas malinaw din ang pagpipilian ng naghahanda ng brief.

Maaaring magkapalit ang direksiyon ng ugnayan

Sa kaliwa, tatlong larawan ng tindahan at website ang nakakabit sa isang generic na social card. Sa kanan, isang larawan ng website ang nakakabit sa tatlong hiwalay na social card.
Konseptuwal na larawan ng magkakaibang pagkakaugnay ng website at social links. Hindi kumakatawan sa nasukat na bilang o aktuwal na platform page ang mga bagay sa larawan.

Maaaring maraming website ang katambal ng isang Facebook link

Pinakamalinaw ang halimbawa ng pag-uulit ng social link sa Staples. May 1,804 record na may parehong link at 1,804 magkakaibang website URL, pero 47 lamang ang magkakaibang Facebook URL. Ipinapakita ng talahanayan ng mga ugnayan ang hindi malinaw sa kabuuang bilang: may isang Facebook URL sa 1,758 record, na bawat isa ay may ibang website URL. Bawat isa sa natitirang 46 record ay may sariling Facebook URL. [3]

Para sa campaign coordinator, may tanong pa ring kailangang sagutin kapag paulit-ulit ang social link. Aling website destination sa datos ang para sa partikular na record o audience na ibinibigay sa creator? Hindi nawawala ang 1,758 pagpipiliang website dahil napili na ang paulit-ulit na Facebook link. May impormasyon pa rin sa ugnayan ng reference at website na maaaring kailanganin sa brief.

Hindi kailangang kopyahin ang mahabang link nang libo-libong beses para mapanatili ang impormasyong iyon. Maaaring itago nang isang beses ang destinasyong ginagamit ng maraming record, kasama ang listahan ng mga reference nito. Mananatili sa bawat reference ang website destination nito. Ang mahalagang pagkakaiba ay kung pinapanatili ng pinaikling listahan ang mga ugnayan, o kung kailangan pa itong buuing muli ng susunod na gagamit.

Kailangang tingnan ang producer kasabay ng pinagsamang porsiyento. Ang 1,758 record ay 45.7% ng lahat ng 3,843 pares ng website at Facebook, pero lahat ng ito ay mula sa Staples at sa iisang paulit-ulit na social URL. Inilalarawan nito ang mga piling record; hindi nito sinasabing ganito ang halos kalahati ng mga negosyong may maraming lokasyon.

Mahalaga sa pagbasa ng datos kung saang producer nanggaling ang bilang. Kasama sa kumpletong paghahambing ang laki ng grupong ito at ang pitong producer na may tig-isang URL sa bawat panig ng kanilang mga pares. Maaaring hanapin ng team ang ganitong ugnayan sa sarili nitong aprubadong listahan nang hindi itinuturing na pamantayang dapat sundin ang alinman sa dalawang ayos.

Maaaring maraming Facebook link ang katambal ng isang website

Kabaligtaran ang makikita sa Lush. Ang 408 record na may parehong link ay may 13 website URL at 408 Facebook URL. Bawat website URL ay ginagamit sa higit sa isang record, habang isang beses lang lumilitaw ang bawat Facebook URL sa hanay na ito. May dalawa hanggang 192 record sa bawat isa sa 13 grupo ng website, at iba ang Facebook URL ng bawat kasapi.

Ganoon din ang direksiyon sa OZK, pero iba ang pagkakahati. Sa 242 record na may parehong link, 241 ang may iisang website URL at magkakaibang Facebook URL. May hiwalay na website at Facebook URL ang natitirang record. Kaya kahit maaprubahan ang karaniwang website destination, kailangan pa ring itugma ang maraming social destination sa mga kaukulang record.

Magkaiba ang kailangang linawin sa pag-abot ng brief. Sa grupo ng Staples, isang social destination ang katambal ng maraming website. Sa mga grupong umuulit ang website sa Lush at OZK, hindi matutukoy ang iisang social destination mula sa website lang. Pinananatiling malinaw ng maayos na brief ang dalawang direksiyon sa halip na ipagpalagay na magagamit sa kabilang field ang pagpapangkat sa una.

Sa susunod na talahanayan, ang mga record mismo ang batayan ng paghahambing. Itinuturing na “ginagamit muli” ang link kapag lumilitaw ang eksaktong value nito sa hindi bababa sa dalawang record sa pares ng website at Facebook ng producer na iyon. Maaaring parehong link, website lang, Facebook lang, o wala sa dalawa ang ginagamit muli. Iisa ang denominator ng apat na kategorya at ang suma nila ay ang kabuuang record na may pares. [3]

Tatlong kategorya ang lumilitaw dito: 1,436 record ang walang link na ginagamit muli, 1,758 ang Facebook lamang ang inuulit, at 649 ang website lamang ang inuulit. Walang record na parehong link ang ginagamit muli sa mga pares na URL ang batayan. Mula sa Lush at OZK ang lahat ng 649 na website lang ang inuulit. Kasama ang Staples, nagbibigay ang tatlong producer ng 2,454 sa 3,843 pares, kaya mahalagang manatiling nakikita ang lahat ng sampung row.

Hindi pinipili ng pagpapangkat ang destinasyong gagamitin. Ipinapakita nito kung saan may kailangan pang piliin kahit naaprubahan na ang isang link. Dapat kasama sa brief ang layunin ng campaign, nilalayong audience at kasalukuyang pagsusuri ng destinasyon, bukod sa mga ugnayang ito.

Tatlong ayos ng pag-uulit ng link ang lumilitaw sa mga pares

Lahat ng sampung piling producer export ng AllThePlaces, nakolekta noong 10–13 Oktubre 2026. Ginagamit muli ang link kapag lumilitaw ang value nito sa hindi bababa sa dalawang record sa hanay ng website/Facebook pairs ng producer.

Basahin ang mga bilang sa figure
Export ng producerParehong link ang inuulitFacebook link lang ang inuulitWebsite link lang ang inuulitWalang inuulit na link
Arcaplanet000484
AutoZone000692
Bravo0007
J.Crew00069
Lush004080
Madewell00024
OZK002411
PetSuites00093
Staples01,758046
The Coffee Bean & Tea Leaf00020
Ang suma ng apat na bilang sa bawat row ay ang kabuuang record na may pares sa naunang talahanayan. Sa “Walang inuulit na link,” minsan lang lumilitaw ang bawat link sa hanay na ito. Aktuwal na zero ang zero; walang URL pair na parehong link ang ginagamit muli.

Panatilihing nakikita ang mga kulang na record

Ang 3,843 pares ay mula sa 15,797 source record na pumasa sa pagsusuri ng reference. Ang paghahambing ng pares ay tungkol sa mga record na may parehong field, hindi sa kabuuan ng lahat ng ibinigay ng export. Sa sampung file, 9,174 record ang may website URL pero walang Facebook URL, walo ang may Facebook pero walang website, at 2,772 ang wala pareho. [4]

Malaki ang pagkakaiba ng saklaw. May parehong URL ang 93 sa 94 record ng PetSuites. Sa AutoZone, 692 sa 7,400 ang may parehong URL, kahit lahat ng 7,400 ay may website URL. Sa Staples, 1,804 sa 5,425 ang may pareho; wala sa dalawang field ang laman ng 2,727 record. Makikita ang pagkakaibang ito kapag magkatabi ang kabuuang source record at ang may pares.

Record na may laman ang bawat field ang binibilang sa ibaba, kaya nag-o-overlap ang website at Facebook columns. Hindi ito bilang ng magkakaibang destinasyon at hindi dapat pagsamahin na parang magkahiwalay na grupo. Sa naunang talahanayan, magkakaibang link lang sa loob ng mga record na may pares ang binilang.

Ang nawawalang field ay kailangang balikan, pero hindi ito patunay na walang website o social presence ang negosyo. Maaaring makaapekto ang pagkolekta sa kung anong datos ang napupunta sa export. Tinatanggal ng kasalukuyang AutoZone code ang ilang social value, at maaari namang mapunan sa susunod na pagdaragdag ng datos ang mga kulang. Ipinapaliwanag ng kasalukuyang code kung bakit dapat maging maingat sa mga nawawalang field, pero hindi namin matukoy kung aling bersiyon ng code ang lumikha sa bawat makasaysayang value. [5]

Sa campaign sheet, ilagay ang mga kulang na record sa hiwalay na listahan para sa pagsusuri at panatilihin ang kanilang reference. Itala kung aling field ang kailangang tingnan at kung sino ang mag-aayos nito. Sa ganitong paraan, hindi basta nawawala ang kulang na pares habang ginagawa ang shortlist, at mapagpapasyahan ang magiging destinasyon nito sa kasalukuyang pagsusuri.

Bahagi lamang ng bawat export ang saklaw ng paghahambing ng pares

Mga record sa sampung piling AllThePlaces export na nakolekta noong 10–13 Oktubre 2026. Lahat ng source reference na pumasa sa pagsusuri sa producer ang batayan ng bilang ng bawat field, pati ang hindi maisama sa website/Facebook pairs.

Basahin ang mga bilang sa figure
Export ng producerLahat ng record na pumasa sa reference checkMga record na may website URLMga record na may Facebook URLMga record na may parehong URL
Arcaplanet626626484484
AutoZone7,4007,400692692
Bravo25024177
J.Crew6936587669
Lush678676408408
Madewell1621592524
OZK275274242242
PetSuites94949393
Staples5,4252,6981,8041,804
The Coffee Bean & Tea Leaf1941912020
Nag-o-overlap ang website at Facebook counts; huwag idagdag ang mga ito. Record na may URL ang binibilang, hindi magkakaibang URL. Hindi pinatutunayan ng kulang na field na wala ito sa totoong buhay. Lahat ng destination value ay nauri o nawawala ayon sa mga tuntunin.

Ihiwalay ang mukhang handle sa isang URL

Iba ang pagbasa sa mga field ng Instagram at Twitter. Sa sampung export, literal na string sa halip na buong URL ang mga may lamang value na pumasa sa pagsusuri. May mukhang handle, pero hindi namin vineverify ang mga ito o ginagawang link. Pinananatili ang baybay, malaking o maliit na titik, at anumang @ sa unahan, at hiwalay na inihahambing ang mga token. [6]

Kung may website URL din, may 3,711 record na may Instagram token at 3,501 na may Twitter token. Maaaring kasama sa dalawang hanay ang parehong source reference, kaya hindi matutukoy ang bilang ng magkakaibang lokasyon sa pagdaragdag ng mga ito. Kasama sa talahanayan ang bawat producer at platform, pati ang mga may zero na pares.

Ipinapakita rin ng mga token kung bakit kailangang tingnan ang format bago ipasa ang brief. May 2,697 pares na may Instagram token sa Staples, kasama ang 2,697 website URL at dalawang magkaibang literal na token. May 658 pares sa J.Crew, kasama ang 655 website URL at tatlong token. Sa PetSuites, may 86 pares, 86 website URL at 86 token. Magkaiba na ang mga ugnayan sa datos bago pa tingnan kung saan talaga humahantong ang mga value.

Maaaring kapaki-pakinabang na source ang token kahit hindi pa ito maaaring ilagay nang direkta sa campaign destination field. Panatilihin ang orihinal na value, tukuyin ang platform, at ilagay sa ibang field ang URL na maveverify sa susunod. Itala kung sino ang nagverify at kailan. Nananatiling malinaw kung ano ang sinabi ng export at kung ano ang inaprubahan ng campaign team.

Pagsusuri ng format ng datos ang talahanayang ito, hindi pagraranggo ng mga platform o pagbilang ng mga naverify na account. Dapat magkahiwalay ang resulta ng mga URL at token sa ulat, tulad ng pagkakaibang dapat manatili sa brief.

Hiwalay na bahagi ng listahan ang mga literal na social value

Lahat ng sampung piling producer export ng AllThePlaces, nakolekta noong 10–13 Oktubre 2026. Katambal ng website URL sa bawat row ang literal na token sa tinukoy na social field. Walang Instagram o Twitter URL pair sa mga file na ito.

Tingnan ang lahat ng 20 row ng producer at platform
Basahin ang mga bilang sa figure
Export ng producer at social fieldMga record na may website URL at tokenMagkakaibang website URLMagkakaibang literal na token
Arcaplanet · Field ng Twitter000
Arcaplanet · Field ng Instagram000
AutoZone · Field ng Twitter000
AutoZone · Field ng Instagram000
Bravo · Field ng Twitter111
Bravo · Field ng Instagram777
J.Crew · Field ng Twitter6476442
J.Crew · Field ng Instagram6586553
Lush · Field ng Twitter000
Lush · Field ng Instagram211
Madewell · Field ng Twitter1531531
Madewell · Field ng Instagram1591591
OZK · Field ng Twitter211
OZK · Field ng Instagram000
PetSuites · Field ng Twitter000
PetSuites · Field ng Instagram868686
Staples · Field ng Twitter2,6982,6983
Staples · Field ng Instagram2,6972,6972
The Coffee Bean & Tea Leaf · Field ng Twitter000
The Coffee Bean & Tea Leaf · Field ng Instagram1021021
Pinananatili sa token ang baybay, pagkakaiba ng malalaki at maliliit na titik at @, kung mayroon. Mga string itong hindi pa naverify, hindi kumpirmadong account o ginawang URL. Sa loob ng mga record na may pares sa row ang bilang; huwag idagdag ang platform totals para bilangin ang magkakaibang lokasyon. Nakikita pa rin ang mga zero row.

Iayon ang approval brief sa nilalayong audience

Isipin ang isang creator na naghahanda ng weekend promotion para sa tatlong sangay ng café. Para sa mga customer malapit sa Riverside at Station ang campaign; hindi kasama ang Hill sa brief. May magkakaibang website link para sa bawat sangay sa listahan ng coordinator, pero iisa ang social link sa tatlong row. Halimbawa lamang ito, hindi campaign na naobserbahan sa dataset.

Kung tatlong website link at isang social link lang ang laman ng file, kailangan pang alamin ng creator kung aling website ang para sa bawat sangay at kung aling sangay ang kasama sa promo. Sa brief na may reference, maaaring isang beses lang itala ang social destination, ikabit ang tatlong kasapi nito, at markahang kasama sa campaign ang Riverside at Station.

Pagkatapos, maaaring piliin ng coordinator ang website destination para sa bawat aprubadong post o humingi ng magkahiwalay na lokal na bersiyon. Hindi napagpapasyahan iyon dahil iisa ang social link. Hindi rin nito ipinapakita kung kayang abutin ng campaign ang nilalayong audience lamang; kailangan ng hiwalay na pag-apruba ang distribution settings at aktuwal na plano ng pag-post.

Isipin naman ang kabaligtaran: iisang website link ang nasa tatlong branch reference, pero magkakaiba ang social link. Kahit aprubado na ang website, marami pa ring social destination na maaaring gamitin ng creator. Dapat tukuyin sa brief kung aling reference at social destination ang kasama ng bawat planong post, sa halip na umasa sa pagpapangkat ng website.

Punan ang mga field na ito gamit ang sariling listahan ng team:

Campaign at nilalayong saklaw: [campaign; mga kasamang lokasyon o audience].

Source at mga kasamang reference: [system; petsa ng export; producer; mga ID ng record].

Mga link ng bawat reference: [buong website URL; social platform; buong social URL o token na hindi pa naverify].

Iminungkahing pares at mga kasapi: [kung aling mga reference ang gumagamit ng bawat kombinasyon ng website at social link].

Aprubadong pili: [napiling destinasyon at dahilan; reviewer; petsa ng pagsusuri].

Mga kailangan pang ayusin: [kulang o hindi tiyak na value; responsable; susunod na gagawin].

Nasusuri ang saklaw gamit ang listahan ng mga reference; naitatala naman sa approval ang desisyon. Kapag nagbago ang destinasyon, makikita ng team kung aling mga reference ang nakakabit dito at maaaring balikan ang mga iyon. Kung sadyang inuulit ang link, maaari itong manatiling nakagrupo nang hindi nawawala ang mga kasapi. Kaya maaaring maikli ang brief at mapanatili pa rin ang mga ugnayan nang hindi kinokopya ang buong export.

Panatilihin ang bawat ugnayan sa campaign sheet

May tatlong row ang papel na campaign sheet. Bawat isa ay nag-uugnay ng larawan ng tindahan, website card at social card. Nasa tabi ang lapis at magnifying glass.
  1. Panatilihin ang reference

    Ikabit sa entry ang source ID at nilalayong saklaw ng campaign.

  2. Iugnay ang dalawang destinasyon

    Ipakita kung aling website at social value ang kasama ng bawat reference, pati ang mga inuulit na value.

  3. Itala ang aprubadong pili

    Isama sa brief ang kasalukuyang verification, napiling destinasyon at mga kailangan pang ayusin.

Konseptuwal na larawan ng pagsasama ng reference ng lokasyon, website at social destination sa iisang pagsusuri.

Paano inihambing ang mga link sa datos

Pumili kami ng sampung export mula sa AllThePlaces run na may label na 10 Oktubre 2026; mula 10 hanggang 13 Oktubre ang mga timestamp ng pagkolekta sa mga file. Gumamit ng nakapirming grupo ng mga producer na nakabatay sa Yext at mga tuntunin sa source code bago tingnan ang resulta ng mga destinasyon. Paghahambing ito ng mga export na iyon, hindi sample na kumakatawan sa lahat ng negosyo. [1]

Pinagsamang producer at source reference ang tumutukoy sa isang record. Bago ang pagsusuri, itinakda na kung paano hahawakan ang nawawalang ID, paulit-ulit na reference at magkasalungat na value ng destinasyon. Sa aktuwal na file, ang lahat ng 15,797 feature ay naging 15,797 reference, nang walang nawawala o invalid na ID, magkasalungat na grupo ng reference, o dagdag na duplicate record. Hiwalay na sinuri ang kalidad ng website at social fields.

Para sa URL, kailangan ang wastong HTTP o HTTPS syntax at tamang platform host sa social fields. Ginagawang maliliit na titik ang scheme at host, pero pinananatili ang path, query string, fragment at iba pang pagkakaiba. Hindi sinusundan ang redirect o ipinagpapalagay na magkaibang aktuwal na account ang magkaibang baybay. Lahat ng value ng destinasyon ay nauri bilang URL, literal na token o nawawala; walang hindi matukoy na value ayon sa nakapirming tuntunin. [2]

Kasama sa kumpletong resulta ang bawat producer at platform, pati ang mga walang pares. Laging nasa loob ng producer ang pagpapangkat, at sa parehong hanay ng mga record na may pares sinusuri ang pag-uulit. Nasa pitong aggregate table ang buong distribusyon ng laki ng mga grupo sa dalawang direksiyon at ang tala ng mga pares na may kulang na field. Tumugma sa lahat ng pitong talahanayan ang hiwalay na muling pagsusuri sa source. Kasama sa download ang paraan at analysis code na maaaring patakbuhin nang hiwalay; kailangang i-download nang bukod ang orihinal na mga source file. [7]

May 170 bilang ang figure CSV, tig-isa sa bawat data row, mula sa 50 row sa apat na figure. Nasa ZIP ang lahat ng pitong aggregate table, kasama ang kumpletong tala ng saklaw ng mga pares at distribusyon ng laki ng mga grupo. Wala itong indibidwal na source reference o destination string. Ingles ang mga tagubilin; kailangang i-download nang hiwalay ang orihinal na pampublikong source file para ulitin ang pagsusuri.

Mga source at tala

  1. Source: mga contributor ng AllThePlaces. Ang nakapirming run ay may label na 2026-10-10-13-32-41; ang sampung piling file ay may timestamp ng pagkolekta mula 10–13 Oktubre 2026. Ginamit sa pagpili ang nakapirming kasalukuyang Yext-producer source sa revision e4264a6b9586fccd8815fe1796981e0ffce51e5f at ang may petsang listahan ng mga producer. Hindi nito tinutukoy ang makasaysayang bersiyon ng code para sa bawat file. Pangalan ng export ang producer; maaaring may maraming brand sa Bravo at kasama sa OZK ang mga record ng bangko at ATM.
  2. Ginagawang maliliit na titik lamang ang URL scheme at host matapos alisin ang pinapayagang whitespace sa mga dulo. Pinananatili ang pagkakaiba ng HTTP at HTTPS, baybay ng port, path, query string, fragment at kahit walang lamang query o fragment delimiter. Kailangang gumamit ang social URL ng itinakdang host para sa field nito. Hindi sinuri ang redirect, nilalaman ng page o identidad ng account. Maaari pa ring tumukoy sa iisang aktuwal na destinasyon ang magkaibang string.
  3. May 3,843 pares ng Facebook URL at website. Sa apat na nakapirming kategorya, 0 record ang parehong link ang ginagamit muli, 1,758 ang Facebook lang, 649 ang website lang, at 1,436 ang wala sa dalawa. Sa loob ng mga record na may pares ng bawat producer tinutukoy ang pag-uulit. Mula sa Staples ang lahat ng 1,758 na Facebook lang ang inuulit; ang 649 na website lang ang inuulit ay 408 sa Lush at 241 sa OZK. Kasama sa research bundle ang buong distribusyon ng laki ng mga grupo.
  4. Sa 15,797 source reference na pumasa sa pagsusuri, may 3,843 na parehong website at Facebook URL, 9,174 na website lang, 8 na Facebook lang, at 2,772 na wala pareho. Ang walong Facebook-only record ay 7 sa J.Crew at 1 sa Madewell. Hinahati ng apat na kategoryang ito ang mga source reference; nag-o-overlap naman ang magkahiwalay na column para sa may website at may Facebook.
  5. May mga hakbang sa kasalukuyang source code na nagtatanggal at nagdaragdag ng field values. Tinatanggal ng AutoZone ang Twitter sa shared pipeline, at ang Instagram at dalawang eksaktong Facebook value sa lohika ng producer; tinatanggal din ng Coffee Bean ang Twitter. Maaaring mapunan ang nawawalang field sa susunod na pagdaragdag ng datos mula sa Name Suggestion Index. Hindi pinatutunayan ng mga kasalukuyang mekanismong ito kung saan nanggaling o bakit nawala ang isang partikular na value sa makasaysayang export.
  6. Ang token sa social field ay string na hindi URL at sumusunod sa nakapirming mahigpit na tuntunin sa mga character. Pinananatili ang baybay, pagkakaiba ng malalaki at maliliit na titik at anumang @ sa unahan; hindi itinutumbas sa URL o vineverify bilang account ang token. May 3,711 Instagram record at 3,501 Twitter record na katambal ng website URL. Maaaring mapasama sa dalawang hanay ang parehong reference. Nananatiling nakikita ang mga row na walang pares.
  7. Ginagawang available ng AllThePlaces ang nabuong datos nito sa ilalim ng CC0. Influence IQ ang gumawa ng aggregate na paghahambing at analysis code; hindi nangangahulugan ang mga resulta na ineendorso ito ng source project o ng mga pinangalanang producer. Kasama sa research bundle ang lahat ng pitong aggregate table at mga tagubilin sa Ingles para ulitin ang pagsusuri. Wala itong indibidwal na source reference o destination string; kailangan ang hiwalay na pag-download ng pampublikong source file para ulitin ang pagsusuri.

Salin ito sa Tagalog ng orihinal na artikulong Ingles. Parehong sampung piling AllThePlaces export na nakolekta noong 10–13 Oktubre 2026 ang inilalarawan sa lahat ng bersiyon. Hindi ginagawang benchmark ng lokal na merkado o kasalukuyang negosyo ng pagsasalin ang mga resulta.

Iugnay ang listahan ng mga link sa plano ng campaign