Dalawang magkaibang problema ang maaaring nasa likod ng reklamong walang sagot

Naghihintay pa rin ang customer. May tala bang nabasa ang ulat, at may sagot na ba? Ipinapakita ng datos ng mga reklamo sa online shopping sa France kung bakit kailangang suriin ng negosyo ang dalawa.

Orihinal na pagsusuri ng mga ulat na may petsang nasa 2025 sa SignalConso ng France, gamit ang datos na nakuha noong Oktubre 21, 2026.

Buod ng pag-aaral

Para mapahusay ang pag-follow up sa reklamo ng customer, ihiwalay ang mga ulat na walang naitalang pagbasa sa mga nabasa pero walang naitalang sagot. Sa 111,745 ulat tungkol sa online shopping na ipinasa sa mga negosyo sa pamamagitan ng SignalConso sa France, 20.4% ang walang naitalang pagbasa at 4.9% ang nabasa pero walang sagot. May petsang nasa 2025 ang mga ulat; ang kasunod na katayuan nila ay mula sa datos noong Oktubre 21, 2026.[1][2]

Magkakaiba ang hatian sa walong pangkat ng pag-uulat na may pinakamaraming kaso. Sa mga ulat na hindi kailanman dumating ang order habang bukas pa ang website, 31.9% ang walang naitalang pagbasa, kumpara sa 14.6% para sa kulang na order. Mas magkalapit ang bahaging nabasa pero walang sagot: 4.4% at 4.2%. Mga ulat ito sa isang serbisyo sa France, hindi mga rate para sa lahat ng order o negosyo. May praktikal na tanong na ibinubukas ang resulta: saan tumitigil ang pag-asikaso, bago magpasya kung anong bahagi ng proseso ang babaguhin?

Nag-message ang isang customer sa maliit na shop dahil hindi pa dumarating ang order. Ipinasa ng namamahala sa social account ang mensahe sa katrabaho. Pagkaraan ng isang linggo, nagtanong ulit ang customer. Alam ng team na may reklamong hindi pa nasasagot, pero may mahalagang tanong pa: nakita ba ito ng pinasahan, o nakita na niya pero hindi siya nakasagot?

Magkaiba ang kailangang siyasatin sa dalawang sitwasyong iyon. Ang una ay kung nakarating ang reklamo sa taong maaaring kumilos. Ang ikalawa ay kung ano ang nangyari pagkatapos niya itong basahin. Kapag isang porsiyento lang ng pagsagot ang tiningnan, puwedeng magmukhang iisang problema ang dalawa.

Hinanap namin ang pagkakaibang iyon sa SignalConso, ang pampublikong serbisyo sa France para sa mga ulat ng consumer. Nakatala sa open data nito kung naipasa sa negosyo ang isang ulat, nabasa ito at nasagot. Makikita rito kung saan huminto ang pag-asikaso ayon sa tala, pero hindi ang nangyari sa email, social inbox o paghahatid ng order ng shop.

Hanapin kung saang hakbang wala pang tugon

Isang parcel na nakaugnay sa dalawang tagpo ng mensahe: saradong sobre sa inbox tray at bukas na sobre sa tabi ng blangkong reply card.
Ilustrasyon ng dalawang magkaibang nakatalang katayuan: walang pagbasa, at nabasa pero walang sagot. Hindi ito larawan ng sinukat na sanhi o tunay na kaso ng customer.

Karamihan sa mga ulat na walang sagot ay wala ring naitalang pagbasa

May 170,374 ulat tungkol sa online shopping na may petsang nasa 2025 sa pinagkunang datos. Sa mga ito, 111,745 ang naitalang naipasa sa negosyo. Ang pangkat na ito ang gamit sa pangunahing paghahambing. Ang natitirang 58,629, o 34.4% ng kabuuan, ay walang tala na naipasa at hindi binibilang bilang kabiguang sumagot.[1][2]

Sa mga ulat na naipasa, 83,409 ang may naitalang pagbasa at sagot: 74.6%. Isa pang 22,838 ang walang naitalang pagbasa, o 20.4%. Ang natitirang 5,498, o 4.9%, ay naitalang nabasa pero walang naitalang sagot. Bawat ulat ay kabilang sa eksaktong isa sa tatlong pangkat na ito.

Kapag ang 28,336 ulat na walang naitalang sagot lang ang tiningnan, nagbabago ang basehan ng porsiyento. Sa mas maliit na pangkat na iyon, 80.6% ang walang naitalang pagbasa at 19.4% ang nabasa pero walang sagot. Hindi nito ibig sabihing binalewala ang apat sa bawat limang hindi nasiyahang mamimili. Inilalarawan nito ang katayuang nakatala para sa mga hindi nasagot na ulat sa serbisyong ito.

Magkahiwalay na rin sa opisyal na dashboard ng SignalConso ang pagbasa at pagsagot. Ipinapakita nito ang bahaging nabasa mula sa mga ulat na naipasa, at ang bahaging nasagot mula sa mga nabasa.[5] Dito, iisang basehan ang gamit sa walong pinakakaraniwang pangkat: lahat ng naipasang ulat sa bawat pangkat. Nakikita ng retailer kung paano nagkakaiba ayon sa isyu ang dalawang anyo ng walang naitalang sagot, nang hindi napagkakamalang pagbabago sa pagganap ang pagbabago lang sa basehan ng porsiyento.

Sa pagsusuri ng negosyo sa sarili nitong mga reklamo, nakatutulong ang pagkakaibang ito para malaman kung saan magsisimula. Kung karamihan sa bukas na kaso ay walang ebidensiyang nabasa, maaaring hindi matugunan ng pagpapalit ng reply template ang mas naunang problema. Kung nabasa na pero wala pa ring sagot, alamin kung sino ang may pananagutan sa susunod na hakbang. Mga mungkahi ito sa proseso; hindi ipinapakita ng datos kung aling paraan ang magiging epektibo.

Karamihan sa mga naipasang ulat ay may naitalang sagot

France. 111,745 ulat tungkol sa online purchase na minarkahang naipasa sa negosyo. Bawat ulat ay nasa isang pangkat lamang.

Mga bilang at bahagi ng tatlong nakatalang katayuan ng pag-asikaso sa mga ulat ng online purchase na naipasa
Naitalang pag-asikasoMga ulatBahagi ng mga naipasang ulat
Walang naitalang pagbasa o sagot22,83820.4%
Nabasa, walang naitalang sagot5,4984.9%
Nabasa at nasagot83,40974.6%
Source: DGCCRF SignalConso; pagsusuri ng Influence IQ.[1][2] Mga ulat na may petsang nasa 2025; pinroseso ang datos noong Oktubre 21, 2026. Hindi minarkahang naipasa ang iba pang 58,629 ulat sa saklaw at hiwalay silang ipinakita sa download. Maaaring pagtutol sa reklamo o pagtukoy na maling negosyo ang napili ang nakatalang sagot; hindi ito patunay na nalutas ang problema.

Magkaiba ang padron ng order na hindi dumating at order na kulang

Inihambing namin ang walong pinakamalaking pangkat ayon sa dami ng ulat na naipasa. Pinili ang mga ito batay sa dami bago tingnan ang resulta. May 92,383 ulat sa kabuuan, o 82.7% ng pangkat na naipasa. Galing ang mga pangalan sa pinili ng consumer habang nagsusumite ng ulat; hindi mga hatol na lumabag sa batas ang negosyo.[2]

Pinakamalaki ang pangkat na “hindi kailanman dumating ang order at bukas pa ang website,” na may 32,440 naipasang ulat. Sa mga ito, 10,340 ang walang naitalang pagbasa: 31.9%. May 1,415 pang nabasa pero walang sagot: 4.4%. Ang natitirang 20,685, o 63.8%, ay may naitalang sagot.

Para sa kulang na order, 958 sa 6,540 ulat ang walang naitalang pagbasa: 14.6%. May 273 pa, o 4.2%, na nabasa pero walang sagot. Nasa unang kategorya kung gayon ang malaking bahagi ng pagkakaiba sa mga order na hindi dumating. Magkalayo nang 17.2 percentage points ang bahaging walang naitalang pagbasa, pero 0.2 point lang ang pagitan ng bahaging nabasa pero walang sagot.

Isa pang paghahambing ang mga ulat tungkol sa hindi totoong diskuwento. Sa 3,177 naipasang ulat sa pangkat na iyon, 9.1% ang walang naitalang pagbasa at 5.2% ang nabasa pero walang sagot. Ang “hindi totoong diskuwento” ay kategoryang pinili ng consumer, hindi konklusyon namin na labag sa batas ang in-advertise na diskuwento.

Hindi pare-pareho ang lawak ng mga kategorya. Mas malawak ang “pisikal na produkto” at “iba pang problema sa website.” Mas tapat na panatilihin ang lawak ng mga pangalang iyon kaysa gawing tila tiyak na diagnosis ang bawat hanay. Nasa download ang lahat ng 47 pangkat sa ikalawang antas ng pag-uulat.

Saan huminto ang pag-asikaso sa walong pinakamalaking pangkat ng reklamo

France. Walong pangkat ng pag-uulat na may pinakamaraming naipasang ulat; 82.7% ng pangkat na naipasa. Pinili ayon sa bilang, hindi reply rate.

Walong pinakamalaking pangkat ng reklamo, kasama ang dami ng ulat at bahaging nasa tatlong nakatalang katayuan
Iniulat na problemaMga ulatWalang naitalang pagbasaNabasa; walang sagotNabasa at nasagot
Hindi dumating ang order; bukas pa ang site32,44031.9%4.4%63.8%
Hindi na sumasagot ang after-sales service15,11818.6%5.3%76.1%
Pisikal na produkto11,27317.6%5.1%77.3%
Iba pang problema sa website10,94613.7%6.3%80.0%
Huli ang delivery o nawala ang parcel8,90814.8%3.7%81.5%
Kulang ang order6,54014.6%4.2%81.2%
Pag-aanunsiyo3,98114.2%5.6%80.2%
Iniulat na hindi totoong diskuwento3,1779.1%5.2%85.7%
Source: DGCCRF SignalConso; pagsusuri ng Influence IQ.[1][2] Mga ulat na may petsang nasa 2025; pinroseso ang datos noong Oktubre 21, 2026. Bilang ng ulat sa sariling hanay ang basehan ng bawat porsiyento. Pinaikling pangalan ang mga ito ng unang dalawang antas ng pangkat sa source; malawak ang pisikal na produkto at iba pang problema sa website. Ang after-sales label ay tungkol sa reklamong humantong sa ulat, hindi sa kasunod na sagot sa SignalConso. Nasa download ang lahat ng 47 pangkat, mga bilang at natitirang bahagi.

Magkaibang pangyayari ang unang reklamo at ang kasunod na sagot

Isang malaking pangkat ang “hindi na sumasagot ang after-sales service.” May 15,118 naipasang ulat dito. Gayunman, 11,512 sa mga ito, o 76.1%, ay may naitalang sagot sa SignalConso. Hindi ito salungatan: inilalarawan ng pangkat ang problemang iniulat ng consumer, samantalang inilalarawan ng sagot ang kasunod na pangyayari sa serbisyo ng pag-uulat.

Hindi rin nito ipinapakitang SignalConso ang sanhi ng pagbuti ng sitwasyon, o nasiyahan ang customer. Sa lahat ng naipasang ulat, kasama sa mga sagot ang 45,827 pangakong kikilos, 28,576 sagot na tumututol sa ulat at 9,006 na nagsasabing maling negosyo ang tinutukoy. Ang kabuuan ng mga ito ay ang 83,409 naitalang sagot. Hindi ebidensiya ng pagtupad ang pangako, at hindi opisyal na pasya ang pagtutol.[1][2]

Mahalaga ang pagkakaibang iyon sa creator na nagbebenta ng merchandise, gaya rin sa retailer. Magkaibang tanong sa operasyon ang sinasagot ng “sumagot na kami” at “dumating na ang nawawalang item.” Kapag parehong nakatala sa kaso, mas madaling makita ng susunod na katrabaho kung may kailangan pang gawin.

Hindi itinatatag ng datos kung bakit walang naitalang pagbasa ang isang ulat. Hindi natin masasabing walang account ang negosyo, sinadya nitong balewalain ang customer, o hindi nito nakita ang mensahe sa ibang lugar. Gamitin ang “walang naitalang pagbasa” sa pagtalakay sa resulta para maihiwalay ang obserbasyon sa kuwentong ipinapalagay tungkol sa sanhi.

Lumitaw ang pagkakaiba sa bawat quarter

Maaaring matakpan ng taunang kabuuan kung anong uri ng mga ulat ang dumating sa bawat panahon. Kaya hinati namin ang mga ulat ayon sa quarter ng petsa ng ulat at inulit ang paghahambing para sa hindi dumating na order, kulang na order at iniulat na hindi totoong diskuwento. Ang basehan ng bawat porsiyento ay mga naipasang ulat sa parehong pangkat at quarter.[2]

Sa lahat ng apat na quarter, mas mataas sa pangkat ng order na hindi dumating ang bahaging walang naitalang pagbasa kaysa sa dalawang pangkat na inihambing. Nasa 29.0% hanggang 36.7% ang mga porsiyento nito bawat quarter; para sa kulang na order, nasa 11.9% hanggang 18.8%. Hindi lang bunga ng pagsasama ng tatlong pangkat mula sa magkakaibang quarter ang taunang pagkakaiba.

Pagsusuri ito sa komposisyon ng datos, hindi pagsubok sa sanhi o pagsukat sa bilis ng pagsagot. Ang quarter ng petsa ng ulat ay hindi ang petsa kung kailan ito binasa. Wala sa datos ang mga oras ng pangyayaring kailangan para kalkulahin ang oras bago ang unang sagot. Maaaring may papel pa rin ang pagbabago sa mga negosyo, detalye ng reklamo o paraan ng pag-uulat.

Ganoon din katiyak ang kapaki-pakinabang na susunod na tanong para sa team: nagbabago ba ayon sa uri ng isyu ang hatian ng sarili nitong mga kasong walang sagot? Ihambing muna ang magkatulad bago sabihing bumubuti o lumalala ang support sa pangkalahatan.

Lumitaw sa bawat quarter ang pagkakaiba ng order na hindi dumating

France. Bahaging walang naitalang pagbasa sa bawat pangkat ng reklamo at quarter ng 2025. Mga deskriptibong paghahambing mula sa figure ng walong pangkat ang tatlong ito.

Bahaging walang naitalang pagbasa bawat quarter para sa hindi dumating na order, kulang na order at iniulat na hindi totoong diskuwento
Quarter ng petsa ng ulatHindi dumating; bukas pa ang siteKulang ang orderIniulat na hindi totoong diskuwento
Enero–Marso29.0%18.8%8.2%
Abril–Hunyo30.8%13.1%8.5%
Hulyo–Setyembre30.1%15.5%9.6%
Oktubre–Disyembre36.7%11.9%9.6%
Source: DGCCRF SignalConso; pagsusuri ng Influence IQ.[1][2] Mga ulat na may petsang nasa 2025; pinroseso ang datos noong Oktubre 21, 2026. Magkakaiba ang dami ng ulat ng mga pangkat sa bawat quarter. Nasa download ang lahat ng 12 denominator at bawat iba pang pangkat. Inilalarawan ng paghahambing ang iisang administratibong source; hindi ito magkakahiwalay na eksperimento o pagtatantiya sa oras ng pagsagot.

Linawin kung sino ang gagawa ng susunod na hakbang

Iminumungkahi ng pag-aaral na paghiwalayin ang tatlong pagsusuri sa routine ng maliit na negosyo: may tumingin na ba sa kaso, naipadala na ba ang sagot, at may ebidensiya ba para sa ipinangakong susunod na hakbang? Lampas sa kayang itatag ng paghahambing namin sa pagbasa at pagsagot ang ikatlong pagsusuri.

Magsimula sa mga channel kung saan maaaring dumating ang reklamo. Maaaring may shop email, Instagram inbox at mga comment sa launch post ang isang creator. Maaari ring makatanggap ng ulat ang retailer mula sa panlabas na serbisyo. Magtalaga ng titingin sa bawat channel at papalit kapag wala siya. Huwag ituring na patunay ng pagbasa ang pagpapasa lang ng link.

Pagkatapos, linawin ang pagpapasa ng trabaho. Pangalanan ang sasagot sa customer, ang hinihintay niyang impormasyon at ang susunod na petsa ng pag-check. Maaaring kailanganin ng maikling pagkilala ang pampublikong comment habang inililipat sa pribadong channel ang detalye ng order. Huwag ilagay sa pampublikong usapan ang address, detalye ng bayad at iba pang personal na impormasyon.

Panghuli, itala kung ano ang sumusuporta sa resulta. Magkaiba ang sagot na magpapadala ng kapalit at ang tala ng pagpapadala; magkaiba rin ang tala ng pagpapadala at kumpirmasyon ng pagtanggap. Piliin ang ebidensiyang angkop sa mismong pangako. Ang layunin ay makita ang trabahong hindi pa tapos, hindi magdagdag ng score na nagbibigay-gantimpala sa maagang pagsasara ng kaso.

Ihiwalay ang pagsusuri ng kaso, pagsagot at aktuwal na resulta

Tatlong ilustrasyon ng pagtingin sa isang sobre, paghahanda ng sagot na may nakatalagang responsable, at pagsusuri sa ebidensiyang nasa case folder.
  1. Suriin ang kaso

    Pangalanan ang titingin sa channel at tiyaking nasuri niya ang mensahe.

  2. Italaga ang sasagot

    Itala ang susunod na hakbang, responsable at petsa ng follow-up.

  3. Alamin ang nangyari

    Panatilihing magkahiwalay ang sagot, pangako at ebidensiya ng resulta.

Mungkahing routine para sa negosyo o creator na humahawak ng reklamo. Mga rekomendasyon ang mga hakbang na ito, hindi interbensiyong sinubukan sa pag-aaral.

Worksheet na magagamit sa pag-follow up ngayon

Gumamit ng isang rekord bawat kaso. Iugnay ang mga paulit-ulit na mensahe tungkol sa parehong isyu kung kaya itong tiyakin mula sa sarili ninyong tala. Mga ulat ang binibilang sa pag-aaral, kaya hindi nito masasabi kung ilang magkakaibang customer o negosyo ang sangkot. Maaaring gawing malinaw ng team ninyo ang pagkakaibang iyon sa sariling proseso.

Kaso at konteksto: panloob na reference ______; problemang inilarawan ng customer ______; channel at link ng orihinal na mensahe ______; mga reference ng kaugnay na kaso ______; petsa ng pagtanggap ______.

Pagsusuri: taong titingin sa channel ______; papalit kapag wala siya ______; ebidensiyang nasuri ang kaso ______; impormasyong kulang pa ______. Kung walang maaasahang read marker ang channel, itala ang pagsusuri ng tao sa halip na gumawa-gawa ng oras.

Sagot: taong responsable ______; susunod na hakbang ______; nakaplanong petsa ng follow-up ______; link o reference ng sagot ______; eksaktong ipinangako ______.

Resulta: ebidensiya ng pagkilos ______; kasunod na mensahe ng customer, kung mayroon ______; hindi pa nalulutas na punto ______; susunod na responsable at petsa ng pag-check ______. Mananatiling bukas na tanong ang blangkong field. Magkahiwalay na entry ang sagot na naipadala, refund na ipinangako at refund na nakumpirma.

Kasama sa libreng download ang worksheet at kathang-isip na halimbawa. Nasa artikulo rin ang mga ito para maiangkop ninyo nang hindi nagrerehistro. Itakda ang mga petsa ng follow-up ayon sa kaso at mga obligasyong naaangkop. Walang ibinibigay ang dataset na iisang target sa oras ng pagsagot para sa lahat.

Walang kailangang sign-up. Nasa ZIP ang aggregate data, code at worksheet. Nasa Ingles ang teknikal na tagubilin sa muling pagkalkula; available sa lahat ng wika ng artikulo ang worksheet at halimbawa sa itaas. Walang kasamang rekord ng bawat indibidwal na ulat.

Ipinapakita ng kathang-isip na launch kung bakit mahalaga ang pagpapasa ng trabaho

Isipin ang creator na si Maya, na nagbebenta ng maliit na koleksiyon ng stationery sa sarili niyang shop na Paper Harbor. Kathang-isip ang lahat ng pangalan at detalye sa halimbawang ito. Nag-comment ang customer sa Instagram na isa lang ang dumating sa dalawang item na inorder niya. Itinala ng katrabaho ni Maya ang kaso bilang PH-DEMO-01 at iniugnay ang pampublikong comment sa pribadong pag-uusap tungkol sa order.

Ganito ang unang entry: “Kulang ang order; sabi ng customer, wala ang notebook.” Si Maya ang titingin sa channel, at si Jordan ang papalit kung wala siya. Itinala ni Maya na nasuri niya ang mensahe at hiniling kay Jordan na tingnan ang packing record. Si Jordan ang nakapangalan bilang sasagot. Ang susunod na hakbang ay tiyakin muna kung ano ang na-pack bago mangako ng solusyon.

Sa puntong ito, sinusuportahan ng rekord ang “nasuri na; naghihintay ng sagot.” Hindi nito sinusuportahan ang “nalutas na.” Sinuri ni Jordan ang order at nagpadala ng pribadong sagot na nag-aalok ng kapalit. Idinagdag ang reference ng sagot, at nakasaad sa pangako ang “ipapadala ang kapalit na notebook.” Blangko pa rin ang ebidensiya ng resulta.

Kalaunan, idinagdag ni Jordan ang reference ng pagpapadala ng kapalit. Hiwalay na itinatala ng team ang kasunod na follow-up ng customer. Kung kumpirmahin ng customer ang pagtanggap, may sarili ring reference ang kumpirmasyong iyon. Kung walang kumpirmasyon, itinatala kung ano talaga ang alam ng team, sa halip na tahimik na ituring na natanggap na ang naipadala.

Ngayon, isipin kung ang unang handoff ay isang link lang na kinopya sa abalang group chat. Kung walang nakatalagang titingin, maaaring paulit-ulit na baguhin ni Maya ang pampublikong sagot habang walang sumusuri sa packing record. Mas madaling makita sa worksheet ang nawawalang hakbang na iyon. Halimbawa ito ng proseso, hindi ebidensiyang makababawas ito ng reklamo sa isang tiyak na antas.

Paano namin sinuri ang mga pampublikong rekord

Na-download namin ang SignalConso open data ng DGCCRF noong Oktubre 21, 2026. Saklaw ang source field na creationdate mula Enero 1 hanggang Disyembre 31, 2025 at ang eksaktong kategorya ng online purchase na AchatInternet. Inilalarawan ng gumawa ng datos ang field bilang petsa ng pagpapadala ng ulat; hindi ito kumpirmadong petsa ng pagdating sa negosyo. Napanatili ang 170,374 natatanging report ID. Hindi nagbago ang metadata ng publisher habang nag-e-export, at tumugma ang bilang mula sa API sa dami ng rekord sa file.[1][2]

Itinakda ng protocol ang unang dalawang antas ng subcategory bilang pangkat ng pag-uulat, habang pinananatili ang ayos at mga pangalan. Pinili sa pangunahing figure ang walong pangkat na may pinakamaraming naipasang ulat, na may hindi bababa sa 200 bawat isa. Kapag tabla, ginamit ang literal na pangalan ng pangkat sa pag-aayos. Nasa mga aggregate table pa rin ang lahat ng 47 pangkat. Pinili ang mga partikular na paghahambing dito pagkatapos tingnan ang exhibit na itinakda sa paraang iyon; hindi mga hypothesis na nakarehistro nang maaga ang inaasahang direksiyon ng resulta.

Itinugma namin ang mga flag ng pagpapasa, pagbasa at pagsagot sa mga kategorya ng katayuan. Lahat ng naipasang rekord sa datos na ito ay nasa limang panghuling katayuan, na eksaktong tumugma sa tatlong yugtong ipinakita. Walang dobleng ID, invalid na flag o kombinasyong may sagot pero walang pagbasa. Isang hiwalay na isinulat na programa ang muling nakakuha ng parehong bilang, napiling pangkat at kalkulasyon bawat quarter.

Ang 58,629 rekord na hindi naipasa ay binubuo ng 58,060 na may katayuang NA, 435 na minarkahan para burahin sa ilalim ng GDPR, at 134 na rekord mula sa internal informant. Hindi sila kasama sa basehan ng reply rate. Ibinukod ng protocol ang tahasang tag na Influenceur; walang naobserbahang ganoon. Pinanatili ang 12,004 rekord na null ang tag bilang walang naobserbahang tag, hindi bilang patunay na walang kontekstong may kaugnayan sa influencer.

Paglalarawang bilang ito ng napiling mga administratibong ulat, hindi mga estimate mula sa survey. Hindi kami naglalagay ng sampling confidence interval sa mga ito. Pinipili ng tao kung mag-uulat, at maaaring may maraming ulat tungkol sa parehong negosyo o customer. Walang kabuuang bilang ng negosyo o order na magagamit bilang denominator sa mga field na sinuri.

Nasa download ang mga pinagsama-samang bilang at code para muling gawin ang mga table, pati mga source query at checksum na tumutukoy sa eksaktong raw data na ginamit. Maaaring magbago ang live source, kaya kailangang iyon mismong datos ang gamitin para buuin muli ang mga aggregate mula sa bawat rekord. Ipinapaliwanag ng kasalukuyang SignalConso help ang mga katayuan ng pagbasa at pagsagot, pero hindi pinupunan ng kasalukuyang proseso ang mga nawawalang oras ng pangyayari sa nakaraan o pinatutunayan ang nangyari sa labas ng serbisyo.[3][4]

Mga sanggunian at tala

  1. DGCCRF, SignalConso open data. Pinroseso ang dataset noong Oktubre 21, 2026, 01:58:18 UTC; na-download sa parehong araw. Saklaw: mga petsa ng ulat sa 2025 at eksaktong kategoryang AchatInternet. Muling ginamit ang source sa ilalim ng Etalab Open Licence ng publisher. Influence IQ ang gumawa ng pagsusuri; hindi nito ipinahihiwatig ang pag-endorso ng gumawa ng datos.
  2. Analysis package ng Influence IQ: nakatakdang protocol, source manifest, kumpletong aggregate table, calculation code at worksheet. Ang pangunahing denominator ay 111,745 naipasang ulat; ang buong saklaw ay 170,374. Lahat ng porsiyento ay mula sa mga bilang bago i-round. Maaaring magbago ang live source; sapat ang kasamang aggregate counts para muling gawin ang mga inilathalang table, pero kailangan ang eksaktong raw snapshot sa manifest para buuin muli mula sa raw data.
  3. SignalConso help para sa negosyo, paliwanag ng mga katayuan ng ulat. Pinag-iiba ng kasalukuyang interface ang hindi pa nabasa, nabasa pero naghihintay ng sagot, at saradong ulat. Ginamit sa pag-uuri ng aming historical data ang magkasamang sinuring status at flag fields na na-export. Tiningnan ang help noong Oktubre 22, 2026.
  4. SignalConso help para sa negosyo, mga saradong ulat. Maaari pa ring basahin ang saradong ulat, pero hindi na puwedeng sumagot sa platform. Posibleng direktang makipag-ugnayan kung nagbahagi ang consumer ng contact details. Kaya hindi itinatatag ng datos sa isang sandali ang lahat ng kasunod o off-platform na ugnayan.
  5. DGCCRF, SignalConso dashboard. Ang bahaging nabasa ay mula sa mga ulat na naipasa; ang bahaging nasagot ay mula sa mga nabasa. Ginagamit ng aming pangunahing figure ayon sa isyu ang mga ulat na naipasa bilang denominator ng bawat katayuang ipinakita. Tiningnan noong Oktubre 22, 2026.

Iisang hanay ng mga ulat sa SignalConso ng France ang tinatalakay sa lahat ng wika. Hindi ginagawang pag-aaral ng ibang merkado ng pagsasalin ang mga resultang ito.

Iugnay ang resulta sa trabaho ng team