LaterGabay sa pagpili

Mga alternatibo sa Later para sa maraming Instagram account at visual planning

Paghahambing ng Later, Buffer, Loomly, Planable at Influence, kasama ang gastos sa social sets at maraming account sa iisang network.

Nasuring impormasyon:

Dalawang grupo ng tig-apat na kard na may larawan ng halaman: apat na magkakaibang kulay sa kaliwa at nauulit na asul na kard sa kanan.

Later: Maikling sagot

Pinapangkat ng Later ang mga account sa social sets. Kasya sa isang set ang apat na account sa apat na magkakaibang network; kailangan ng dalawang set para sa dalawang Instagram account, isang Facebook Page at isang LinkedIn account. Kaya puwedeng magkaiba ang bayad kahit pareho ang kabuuang account. May content planning at review ang Loomly at Planable, habang puwedeng piliin ang Buffer o Influence para sa pag-publish.

Mga dahilan para manatili sa kasalukuyang tool

Manatili sa Later kung sentro ng trabaho mo ang visual planning, link-in-bio, pag-aayos ng media o review workflow. Hindi sulit ang mas murang paglalathala kung kailangan mong buuin muli ang kapaki-pakinabang na storefront o proseso ng pag-apruba.

Mga rekomendasyon namin

Isang account sa bawat isa sa apat na network

Kasya ang kombinasyong ito sa isang social set ng Later Starter.

Ihambing ang halo ng account

Dalawang account sa parehong network

Kailangan ng dalawang social set para sa dalawang account sa iisang network. Walang dagdag na set na mabibili sa Starter.

Ihambing ang presyo kada channel

Mga reviewer ang nagpapasya kung kailan maaaring ilathala

May team review ang Loomly at Planable; nakadepende sa plan ang users at approval stages.

Ihambing ang kalendaryo at pagsusuri

Maaaring dalawang magkaibang plano ang kailangan ng parehong apat na account

Ang Halo A ay isang Instagram account, isang Facebook Page, isang LinkedIn account at isang TikTok account. Magkaibang network slot ang bawat isa, kaya kasya sa isang Later set.

May dalawang Instagram account, isang Facebook Page at isang LinkedIn account ang kombinasyong B. Kailangan ng pangalawang set para sa pangalawang Instagram account. Walang extra sets na mabibili sa Starter, kaya Growth ang kailangan kahit apat lang ang account.

Halo ng account A

Mga nakakonektang account: 4 · Paglalathala bawat buwan: 48 · Mga gumagamit ng tool: 1

Set ng mga social account 1

  • Instagram 1
  • Facebook
  • LinkedIn
  • TikTok

Starter · $25Buwanang bayad · Karaniwang sanggunian sa US

Halo ng account B

Mga nakakonektang account: 4 · Paglalathala bawat buwan: 48 · Mga gumagamit ng tool: 1

Set ng mga social account 1

  • Instagram 1
  • Facebook
  • LinkedIn

Set ng mga social account 2

  • Instagram 2

Growth · $50Buwanang bayad · Karaniwang sanggunian sa US

Puwedeng sulit ang mas mahal na plan para sa visual planning at approvals

Ang nasuring buwanang presyo sa US ay $25 para sa Starter at $50 para sa Growth. Magkaiba ang dami ng gumagamit, set, publication allowance at collaboration, hindi lang account. Gamitin lamang ang taunang bayad kung nais mong mag-commit sa isang taon.

Hindi kasama sa paglilipat ng caption at media ang Link in Bio page, approval history o ayos ng feed. Maaaring kailangan mo pa rin ang Later kung bahagi ang mga ito ng lingguhang trabaho. Hindi kasama sa publishing price ng ibang tool ang muling paggawa ng mga iyon.

Later: Aling tool ang bagay sa iyo?

Later: Aling tool ang bagay sa iyo?
ToolBagay para saMga dapat isaalang-alang
LaterVisual planning para sa mga account na pasok sa isang social set.Hindi puwedeng dagdagan ng set o gumagamit ang Starter; maaaring kailangan ng Growth kapag may maraming account sa parehong network.
InfluenceIsang negosyong naghahanda, nagsusuri at nag-iiskedyul ng sarili nitong mga post.Kailangang panatilihin sa Later o hiwalay na ilipat ang Link in Bio page at visual-grid setup.
LoomlySocial calendar para sa team review at approvals.Magkasalungat ang mga detalye ng custom roles sa pricing page ng Loomly Starter. Kailangang kumpirmahin sa Loomly kung available ito.
PlanableMga team na may ilang approval stage sa content review.Opsiyonal ang approval sa Basic; nagsisimula sa Pro ang required approval, at add-on ang analytics at inbox.
BufferPag-iskedyul para sa kaunting account, kasama ang Free plan.Mahalaga pa rin ang kabuuang bayad kada channel at ang Team plan para sa approvals.

Gastos sa pag-publish para sa mga account mo

Ang isang account ay isang profile o Page. Limang publication ang bilang kapag ipinost ang isang anunsiyo sa limang account.

Para sa pag-publish ang mga plan na ito. Magkakaiba ang inbox, reporting at approval features ng bawat plan.

Halimbawang bilang ng account at post

May mga plan na naniningil kada account, user, brand o social set. Puwedeng limitahan ng social set ang bilang ng account sa bawat network. Pantay ang bilang ng post sa bawat account sa mga halimbawang ito. Maaaring kailangan ng mas mataas na plan kung mas marami kang post sa isang account.

Panahon ng pagsingil
Batayan ng presyo · USD

Karaniwang presyo sa US, hindi kasama ang buwis, promosyon at optional extras. Kasama ang kinakailangang extras kapag available ang presyo.

Ginagamit ang pinili mong currency, nakapirming exchange rates para sa paghahambing at ni-round na lokal na presyo. Ang annual total ay bayad para sa buong taon.

Paghahambing ng gastos sa pag-publish: 4 mga nakakonektang account · 48 paglalathala bawat buwan · Buwanang bayad

Kabuuan sa panahon ng pagsingilBuwanang bayad · USD
  • Later$25
    Starter
  • Influence$19
    Starter
  • Loomly$65
    Starter
  • Planable$39
    Basic
  • Buffer$24
    Essentials

Ipinapakita ng table ang mga plan na may presyo at sapat na publishing capacity para sa mga account at post na ito. Maaaring kailangan ng mas mataas na plan para sa team approvals o ibang features. Nasa ibaba ang mga libreng plan.

Gastos sa pag-publish para sa mga account mo · USD · Karaniwang sanggunian sa US
Angkop na planoKabuuan sa panahon ng pagsingilKasama sa plan
LaterStarter$25sinisingil bawat buwanMga account sa base plan: 8 · Mga taong kasama sa base plan: 1

Pagkwenta ng presyo sa US: Batayang presyo: $25

Sanggunian ng plano
InfluenceStarter$19sinisingil bawat buwanKasamang paglalathala bawat buwan: 50Sanggunian ng plano
LoomlyStarter$65sinisingil bawat buwanMga account sa base plan: 12 · Mga taong kasama sa base plan: 3

Pagkwenta ng presyo sa US: Batayang presyo: $65

Sanggunian ng plano
PlanableBasic$39sinisingil bawat buwanMga account sa base plan: 4 · Kasamang paglalathala bawat buwan: 60

Pagkwenta ng presyo sa US: Batayang presyo: $39

Sanggunian ng plano
BufferEssentials$24sinisingil bawat buwanMga taong kasama sa base plan: 1

Pagkwenta ng presyo sa US: 4 × $6 = $24

Sanggunian ng plano

Presyo para sa tatlong halimbawa

Buwanang presyo sa US. Pareho ang account, user at bilang ng post para sa bawat tool sa isang column.

Halimbawa 1

Mga nakakonektang account
4
Paglalathala bawat buwan
48
Mga gumagamit ng tool
1
Mga negosyo o brand
1
Pinakamaraming account sa isang network
1
Mga X account sa kabuuang iyon
0

Halimbawa 2

Mga nakakonektang account
4
Paglalathala bawat buwan
48
Mga gumagamit ng tool
1
Mga negosyo o brand
1
Pinakamaraming account sa isang network
2
Mga X account sa kabuuang iyon
0

Halimbawa 3

Mga nakakonektang account
4
Paglalathala bawat buwan
160
Mga gumagamit ng tool
2
Mga negosyo o brand
1
Pinakamaraming account sa isang network
2
Mga X account sa kabuuang iyon
0
Angkop na planoHalimbawa 1 · USDHalimbawa 2 · USDHalimbawa 3 · USD
Later
$25Starter
$50Growth
$50Growth
Influence
$19Starter
$19Starter
Wala pang presyo
Loomly
$65Starter
$65Starter
$65Starter
Planable
$39Basic
$39Basic
Wala pang presyo
Buffer
$24Essentials
$24Essentials
$48Team

Later / Influence: Mahahalagang pagkakaiba

Later / Influence: Mahahalagang pagkakaiba
Kailangan mong gawinLaterInfluence
Istruktura ng accountIsang profile sa bawat suportadong network ang kasama sa set, hindi kahit anong walong account.Maaaring ikonekta ng isang negosyo ang mga kaugnay na account; dami ng paglalathala ang batayan ng plano.
Kapasidad ng StarterMay isang set, isang gumagamit at tatlumpung post bawat profile kada buwan ang Starter.Kasya ang limampung paglalathala sa Starter; kailangan ng katugmang allowance para sa mas maraming post.
Maraming account sa parehong networkKailangan ng dalawang set para sa dalawang Instagram account kahit bakante ang ibang network slot.Bilangin ang bawat nakakonektang account at planong paglalathala sa bawat destinasyon.
Pagpaplanong biswalMay visual planning at Link in Bio features.Suriin ang suportadong image o video draft bago i-save ang iskedyul.
PakikipagtulunganNakalista sa Growth ang internal at external collaboration at approvals.Sinusuri ng may-akda ang post bago i-publish. Kailangan ng hiwalay na proseso sa team para sa required approvals ng maraming tao.
Karagdagang kapasidadPuwedeng dagdagan ang set at gumagamit sa Growth at Scale; hindi sa Starter.Pumili ng planong tugma sa buwanang dami ng paglalathala.

Sinuri ang presyo at detalye ng mga plan sa petsang nasa itaas. Nasa mga naka-link na source ang kasalukuyang terms ng bawat provider. Mga source at presyo

Halimbawa: ipakilala ang bagong kulay ng produkto

Aprubadong larawan, kumpirmadong pangalan ng kulay at product URL ang gamit sa anunsiyo.

Gawa-gawa ang negosyo, mga post at status sa halimbawang ito.
  1. 1

    Piliin ang mga larawan

    Tukuyin ang aktuwal na produkto at karapatan sa larawan. Ilista ang bawat account, pati maraming Instagram account.

    Ipakikilala ng Stone Light ang asul na ceramic mug sa 26 Oktubre. Ipinapakita ng aprubadong mga larawan ang tunay na kulay. May dalawang Instagram account at isang Facebook Page ang negosyo.
  2. 2

    Maghanda ng bersiyon para sa bawat destinasyon

    Piliin ang product photo at caption para sa bawat account. Panatilihing pareho ang kulay, availability at link ng produkto sa lahat ng bersyon.

    Instagram

    Darating ang asul na ceramic mug ng Stone Light sa 26 Oktubre. Ito ang asul na glaze nito.

    Facebook

    Ipakikilala ng Stone Light ang asul na ceramic mug sa 26 Oktubre. Tingnan ang asul na glaze sa larawan ng produkto.
  3. 3

    Suriin ang presentasyon

    Suriin ang crop, paglalarawan ng kulay, link at account. Panatilihin ang anumang kailangang client approval sa tamang sistema.

    Tingnan ang napiling Instagram account, asul na glaze, petsa ng paglabas at product link. Kailangan ng sariling draft at schedule ang ikalawang Instagram account.
  4. 4

    I-save ang oras ng paglalathala

    Piliin ang petsa, oras at time zone, saka tiyaking nasa Mga naka-iskedyul ang bawat post.

    Iskedyul: 22 Oktubre 2026, 09:00 Asia/Bangkok (02:00 UTC), tig-isang post sa bawat napiling account.
  5. 5

    Tiyakin ang resulta

    Basahin ang delivery status pagkatapos ng oras at tingnan ang destinasyon kung available. Hiwalay na panatilihin ang karanasan sa product link.

    Nang 09:05, Na-publish ang status ng unang account at Kailangang suriin ang pangalawa. Magkahiwalay ang resulta ng bawat account. Kung hindi pa malinaw ang resulta, tingnan muna ang kasalukuyang pagpapadala bago umulit.

Tingnan ang mga hakbang sa Influence

Mga screen ng Influence na may halimbawang data. English ang interface sa mga larawan.

1. I-edit ang text at tingnan ang preview

Bluesky

I-edit ang text sa tabi ng preview para sa napiling account. Kapag na-save bilang draft, puwede mo pa itong balikan at baguhin.

Buksan ang screenshot sa buong laki (bagong tab)
Post editor ng Influence katabi ng Bluesky preview, na may gawa-gawang halimbawang content.

2. Suriin bago aprubahan

Bluesky

Kasama ng preview ang account, petsa, oras at time zone. Tingnan ang text at larawan bago kumpirmahin ang iskedyul.

Buksan ang screenshot sa buong laki (bagong tab)
Review ng iskedyul sa Influence na may gawa-gawang Bluesky post, oras sa Asia/Bangkok at button para kumpirmahin ang iskedyul.

3. Tingnan ang oras at status

Makikita sa kalendaryo kung kailan naka-iskedyul ang bawat post. Nagbabago ang status habang ipinapadala ito, at makikita ang resulta sa Aktibidad.

Buksan ang screenshot sa buong laki (bagong tab)
Kalendaryo ng Influence na may mga gawa-gawang item sa iba’t ibang yugto ng pag-publish.

Ano ang malilipat kapag lumipat ka?

Ituring na magkahiwalay na asset ang media calendar at link-in-bio page.

  1. Ilista ang eksaktong halo ng account, mga darating na post at aprubadong media.
  2. I-export ang impormasyon sa ulat at link na kailangang itago.
  3. Buuin muli ang isang draft at suriin ang crop, destinasyon at time zone.
  4. Magtalaga ng isang scheduler sa item at alisin ang duplicate.
  5. Tiyakin ang paglalathala bago ilipat ang natitirang kalendaryo.

Hindi awtomatikong lumilipat ang link-in-bio pages, dating analytics, approval history at visual-grid arrangements.

Tingnan ang daloy ng paglalathala

Kailangan ng card sa kasalukuyang signup bago ang pitong araw na trial. Magsisimula ang singil pagkatapos ng trial ayon sa mga tuntunin ng piniling plano.

Mga tanong bago lumipat

Walong puwedeng pagpalit-paliting account ba ang isang Later social set?

Hindi. Isang account sa bawat suportadong network ang kasalukuyang set. Dalawang account sa parehong network ang gumagamit ng dalawang set.

Maaari bang bumili ng ikalawang set sa Starter?

Ayon sa nasuring pricing page, hindi available ang dagdag na set at gumagamit sa Starter. May dalawang set ang Growth at sumusuporta ito sa add-ons.

Lilipat ba sa Influence ang link-in-bio page ko?

Kailangang manatili sa Later o gawin muli sa ibang lugar ang Link in Bio page. Hindi ito kusang nalilipat kapag nagpalit ng publishing tool.

Later: Mga source at presyo

Sinuri ang presyo at detalye ng mga plan sa petsang nasa itaas. Nasa mga naka-link na source ang kasalukuyang terms ng bawat provider.

Tingnan ang Influence plans

Iba pang pagpipilian, kasama ang presyo, features at mga pagbabagong kasama sa paglipat.