BufferGabay sa pagpili

Mga alternatibo sa Buffer: presyo para sa 3, 5 at 10 account

Presyo ng Buffer at Influence para sa tatlo, lima at sampung account, kasama ang Publer, Metricool, Later at queue limits ng Buffer Free.

Nasuring impormasyon:

Tatlong asul na lalagyan ng larawan na magkakaiba ang laki, sa tabi ng calculator at blangkong kuwaderno.

Buffer: Maikling sagot

Puwedeng mas mura ang Buffer para sa kaunting account, kasama ang Free plan. Sa mga halimbawang buwanang presyo sa US, mas mura nang $1 ang Buffer Essentials para sa tatlong account at $9 para sa lima. Mas mura nang $21 ang Influence para sa sampung account. Labindalawang post bawat account ang gamit sa bawat halimbawa; puwede ring magbago ang plan dahil sa features na kailangan mo.

Mga dahilan para manatili sa kasalukuyang tool

Bagay pa rin ang Buffer kung sapat ang libreng queue, formats, community features o bayad kada channel. Kasama rin ang AI Assistant at API sa Free plan.

Mga rekomendasyon namin

Tatlong channel at queue na kaya mong punan muli

May tatlong channel ang Buffer Free na may sampung queue slots bawat channel, na puwedeng punan muli.

Tingnan ang limitasyon ng Free

Sampung account at isang daan at dalawampung post

Mas mura nang $21 ang Influence Growth kaysa Buffer Essentials sa halimbawang buwanang presyo sa US. Magkaiba ang features ng dalawang tool.

Suriin ang daloy ng paglalathala

Paulit-ulit na nilalaman at RSS ang pangunahing gawain

May RSS sa Publer Professional; nasa Business ang ibang features gaya ng content recycling.

Ihambing ang queue at automation

Mas mura ang Buffer sa tatlong account; Influence sa sampung account

Sa tatlong account at labindalawang post bawat account, tatlumpu’t anim ang paglalathala sa mga destinasyon. $18 bawat buwan ang Buffer Essentials; $19 ang Influence Starter sa nasuring US reference prices. Mas mura nang $1 ang Buffer.

Sa limang account at parehong dalas, animnapu ang paglalathala. $30 ang Buffer Essentials; kailangan ng Influence Growth na $39. Sa sampung account at isang daan at dalawampung paglalathala, $60 ang Buffer at $39 ang Growth. Nagbabago ang resulta dahil magkaiba ang binibilang ng mga tool.

Puwedeng punan muli ang Buffer Free queue kapag na-publish ang post

Ang queue ay mga post na naghihintay mailathala. Pinapayagan ng Buffer Free ang sampung naghihintay na post bawat channel; nababakante ang slot kapag nailathala ang isa. Maaaring kasya sa Free ang tatlumpu’t anim na post sa tatlong account sa isang buwan kung pinupunan mo muli ang queue at sapat ang mga tampok.

May lifetime limit din ang Free na walong magkakaibang channel connection. Hindi walang-hanggang paraan ang paulit-ulit na pagdiskonekta at pagkonekta ng ibang client account. Sa paid plans na lampas sampung channel, gamitin ang kasalukuyang volume tiers sa halip na patuloy na magbilang ng $6 bawat isa.

Buffer: Aling tool ang bagay sa iyo?

Buffer: Aling tool ang bagay sa iyo?
ToolBagay para saMga dapat isaalang-alang
BufferPag-iskedyul para sa kaunting account, kasama ang Free plan.Bawat channel ang singil sa paid plan; nasa Team ang pag-apruba ng koponan.
InfluenceIsang negosyong naghahanda, nagsusuri at nag-iiskedyul ng sarili nitong mga post.Isang publication ang bilang kapag ipinost ang isang post sa isang account. Lampas ang kabuuang 60 publication sa isang buwan sa limitasyong 50 ng Starter.
PublerPag-queue at paulit-ulit na pag-publish ng mga post.Nakalista ang AI, analytics at API/MCP sa Business, hindi Professional.
MetricoolBrand analytics at reports kasabay ng pag-publish.Hindi basta anumang grupo ng account ang isang brand slot; may dagdag na bayad ang X.
LaterVisual planning para sa mga account na pasok sa isang social set.Isang account bawat suportadong network ang isang social set; kailangan ng dagdag na set para sa maraming account sa parehong network.

Gastos sa pag-publish para sa mga account mo

Ang isang account ay isang profile o Page. Limang publication ang bilang kapag ipinost ang isang anunsiyo sa limang account.

Para sa pag-publish ang mga plan na ito. Magkakaiba ang inbox, reporting at approval features ng bawat plan.

Halimbawang bilang ng account at post

May mga plan na naniningil kada account, user, brand o social set. Puwedeng limitahan ng social set ang bilang ng account sa bawat network. Pantay ang bilang ng post sa bawat account sa mga halimbawang ito. Maaaring kailangan ng mas mataas na plan kung mas marami kang post sa isang account.

Panahon ng pagsingil
Batayan ng presyo · USD

Karaniwang presyo sa US, hindi kasama ang buwis, promosyon at optional extras. Kasama ang kinakailangang extras kapag available ang presyo.

Ginagamit ang pinili mong currency, nakapirming exchange rates para sa paghahambing at ni-round na lokal na presyo. Ang annual total ay bayad para sa buong taon.

Paghahambing ng gastos sa pag-publish: 3 mga nakakonektang account · 36 paglalathala bawat buwan · Buwanang bayad

Kabuuan sa panahon ng pagsingilBuwanang bayad · USD
  • Buffer$18
    Essentials
  • Influence$19
    Starter
  • Publer$12
    Professional
  • MetricoolWala pang presyo
  • Later$25
    Starter

Ipinapakita ng table ang mga plan na may presyo at sapat na publishing capacity para sa mga account at post na ito. Maaaring kailangan ng mas mataas na plan para sa team approvals o ibang features. Nasa ibaba ang mga libreng plan.

Gastos sa pag-publish para sa mga account mo · USD · Karaniwang sanggunian sa US
Angkop na planoKabuuan sa panahon ng pagsingilKasama sa plan
BufferEssentials$18sinisingil bawat buwanMga taong kasama sa base plan: 1

Pagkwenta ng presyo sa US: 3 × $6 = $18

Sanggunian ng plano
InfluenceStarter$19sinisingil bawat buwanKasamang paglalathala bawat buwan: 50Sanggunian ng plano
PublerProfessional$12sinisingil bawat buwanMga taong kasama sa base plan: 1

Pagkwenta ng presyo sa US: ($12 + 0 × $2) = $12

Sanggunian ng plano
MetricoolWala pang presyoHindi sakop ng public pricing ang kombinasyong ito ng account, user at post. Kailangan ng quote mula sa provider.Sanggunian ng plano
LaterStarter$25sinisingil bawat buwanMga account sa base plan: 8 · Mga taong kasama sa base plan: 1

Pagkwenta ng presyo sa US: Batayang presyo: $25

Sanggunian ng plano

Presyo para sa tatlong halimbawa

Buwanang presyo sa US. Pareho ang account, user at bilang ng post para sa bawat tool sa isang column.

Halimbawa 1

Mga nakakonektang account
3
Paglalathala bawat buwan
36
Mga gumagamit ng tool
1
Mga negosyo o brand
1
Pinakamaraming account sa isang network
1
Mga X account sa kabuuang iyon
0

Halimbawa 2

Mga nakakonektang account
5
Paglalathala bawat buwan
60
Mga gumagamit ng tool
1
Mga negosyo o brand
1
Pinakamaraming account sa isang network
1
Mga X account sa kabuuang iyon
0

Halimbawa 3

Mga nakakonektang account
10
Paglalathala bawat buwan
120
Mga gumagamit ng tool
1
Mga negosyo o brand
1
Pinakamaraming account sa isang network
2
Mga X account sa kabuuang iyon
0
Angkop na planoHalimbawa 1 · USDHalimbawa 2 · USDHalimbawa 3 · USD
Buffer
$18Essentials
$30Essentials
$60Essentials
Influence
$19Starter
$39Growth
$39Growth
Publer
$12Professional
$20Professional
$36Professional
MetricoolWala pang presyoWala pang presyoWala pang presyo
Later
$25Starter
$25Starter
$50Growth

Presyo para sa 3, 5 at 10 account

Buwanang presyo sa US para sa isang negosyo, isang user at labindalawang post bawat account.

Mga nakakonektang accountPaglalathala bawat buwanBuffer EssentialsInfluence
336
$18
$19 · Starter
560
$30
$39 · Growth
10120
$60
$39 · Growth
  1. Mas mura nang $1 ang Buffer Essentials. Maaaring sapat din ang Buffer Free kung kasya ang queue at mga tampok nito.
  2. Mas mura nang $9 ang Buffer. Hindi sakop ng Influence Starter ang animnapung paglalathala.
  3. Mas mura nang $21 ang Influence para sa sampung account at 120 post bawat buwan.

May tatlong channel ang Buffer Free, na may sampung post sa queue bawat channel. Nababakante ang slot kapag na-publish ang post, kaya puwedeng punan muli ang queue sa buong buwan. Walong magkakaibang channel ang lifetime connection limit. Essentials ang gamit sa mga halimbawang may bayad.

Kasama ang AI Assistant at API ng Buffer sa Free plan.

Buffer · Sanggunian ng plano

Buffer / Influence: Mahahalagang pagkakaiba

Buffer / Influence: Mahahalagang pagkakaiba
Kailangan mong gawinBufferInfluence
Batayan ng presyoIsang nakakonektang account ang isang channel; nagbabago ang paid rate ayon sa dami ng channel.Binibilang sa allowance ang mga post na ipinapadala sa bawat destinasyon.
Maliit na libreng setupMay tatlong channel ang Free at sampung naka-iskedyul na post bawat channel sa isang pagkakataon.Bayad na plans na may pitong araw na trial; kailangan ng card.
Buwanang dami ng postPuwedeng punan muli ang libreng queue kapag nailathala na ang mga post; hindi sampu kada buwan ang sampu sa queue.May limampung paglalathala sa Starter; may isang daan at limampu sa Growth.
Tulong ng AIAvailable ang AI Assistant sa Free at paid plans.Maghanda ng nilalamang susuriin gamit ang sarili mong impormasyon at materyal.
API at mga assistantMay API access at assistant integrations; iba-iba ang request limits ayon sa plano.Kailangan ng review at confirmation para mag-publish gamit ang API o assistant.
Pagsusuri ng koponanKasama sa Team ang approval workflows at walang takdang dami ng miyembro.Sinusuri ng may-akda ang post bago i-publish. Kailangan ng hiwalay na proseso sa team para sa required approvals ng maraming tao.

Sinuri ang presyo at detalye ng mga plan sa petsang nasa itaas. Nasa mga naka-link na source ang kasalukuyang terms ng bawat provider. Mga source at presyo

Halimbawa: i-iskedyul ang isang linggong promosyon ng workshop

Aprubadong larawan at kumpirmadong detalye ng event ang gamit sa workshop announcement. Tatlong publication ang bilang kapag ipinost ito sa tatlong account.

Gawa-gawa ang negosyo, mga post at status sa halimbawang ito.
  1. 1

    Piliin ang aktuwal na destinasyon

    Ilista ang bawat account at dami ng paalala. Bilangin ang mga account na padadalhan, hindi ang pinagmulang dokumento.

    Kinumpirma ng Willow Workshop ang paggawa ng mangkok sa 24 Oktubre, 14:00 sa Bangkok. Makikita sa aprubadong mga larawan ang tapos na mangkok at studio. Ito ang dalawa sa tatlong planong destination draft.
  2. 2

    Ihanda ang mga post

    Sumulat ng image caption para sa Instagram at angkop na propesyonal na detalye para sa LinkedIn; alisin ang hindi kailangan sa bawat bersiyon.

    Instagram

    Gumawa ng mangkok kasama ang Willow Workshop sa 24 Oktubre, 14:00 sa Bangkok. Mag-swipe para makita ang mangkok at studio.

    LinkedIn

    May workshop sa paggawa ng mangkok ang Willow Workshop sa 24 Oktubre, 14:00 oras sa Bangkok.
  3. 3

    Suriin ang bawat destinasyon

    Suriin ang petsa, link, media at suportadong format. Kailangan pa rin ang pagsusuri kahit ginagamit muli ang materyal.

    Suriin ang petsa, ayos ng carousel at paraan ng booking. Kailangan ng sariling draft ang ikatlong account at isa pa itong publication.
  4. 4

    I-save ang iskedyul

    Suriin ang na-save na petsa at time zone. Kung libreng queue ang sinusubukan, tingnan ang natitirang slot para sa darating na post.

    Iskedyul: 22 Oktubre 2026, 09:00 Asia/Bangkok (02:00 UTC), tig-isang post sa bawat napiling account.
  5. 5

    Basahin ang status pagkatapos ng oras

    Pagkatapos ng takdang oras, tingnan ang status at post link ng bawat account.

    Nang 09:05, Na-publish ang status ng unang account at Kailangang suriin ang pangalawa. Magkahiwalay ang resulta ng bawat account. Kung hindi pa malinaw ang resulta, tingnan muna ang kasalukuyang pagpapadala bago umulit.

Tingnan ang mga hakbang sa Influence

Mga screen ng Influence na may halimbawang data. English ang interface sa mga larawan.

1. I-edit ang text at tingnan ang preview

Bluesky

I-edit ang text sa tabi ng preview para sa napiling account. Kapag na-save bilang draft, puwede mo pa itong balikan at baguhin.

Buksan ang screenshot sa buong laki (bagong tab)
Post editor ng Influence katabi ng Bluesky preview, na may gawa-gawang halimbawang content.

2. Suriin bago aprubahan

Bluesky

Kasama ng preview ang account, petsa, oras at time zone. Tingnan ang text at larawan bago kumpirmahin ang iskedyul.

Buksan ang screenshot sa buong laki (bagong tab)
Review ng iskedyul sa Influence na may gawa-gawang Bluesky post, oras sa Asia/Bangkok at button para kumpirmahin ang iskedyul.

3. Tingnan ang oras at status

Makikita sa kalendaryo kung kailan naka-iskedyul ang bawat post. Nagbabago ang status habang ipinapadala ito, at makikita ang resulta sa Aktibidad.

Buksan ang screenshot sa buong laki (bagong tab)
Kalendaryo ng Influence na may mga gawa-gawang item sa iba’t ibang yugto ng pag-publish.

Ano ang malilipat kapag lumipat ka?

Panatilihing malinaw ang kapaki-pakinabang na laman ng queue habang lumilipat.

  1. I-export o ilista ang mga darating na post at itago ang orihinal na media.
  2. Pumili ng isang awtorisadong account para sa test draft.
  3. Suriin ang format, time zone, link at buwanang bilang ng paglalathala.
  4. Alisin ang lumang naka-iskedyul na kopya bago italaga sa bagong scheduler.
  5. Ilipat lamang ang natitira kapag malinaw na ang resulta ng pagsubok.

Hindi awtomatikong lumilipat ang Buffer history, Insights, komento at Start Page configuration kapag binuo muli ang draft.

Tingnan ang daloy ng paglalathala

Kailangan ng card sa kasalukuyang signup bago ang pitong araw na trial. Magsisimula ang singil pagkatapos ng trial ayon sa mga tuntunin ng piniling plano.

Mga tanong bago lumipat

Sampung post lang ba kada buwan ang Buffer Free?

Hindi. Sampung naka-iskedyul na post bawat channel sa isang pagkakataon ang limitasyon. Nababakante ang slot kapag nailathala ang post at puwede mo itong punan muli.

Isang beses lang ba binibilang ang parehong post sa limang account?

Limang publication sa Influence, isa para sa bawat account. Para sa limang nakakonektang channel ang singil ng Buffer.

Laging mas mura ba ang Influence?

Hindi. Mas mura ang Buffer Essentials sa nasuring halimbawa ng tatlo at limang account. Mas mura ang Influence Growth sa sampung account at isang daan at dalawampung paglalathala bawat buwan.

Buffer: Mga source at presyo

Sinuri ang presyo at detalye ng mga plan sa petsang nasa itaas. Nasa mga naka-link na source ang kasalukuyang terms ng bawat provider.

Tingnan ang Influence plans

Iba pang pagpipilian, kasama ang presyo, features at mga pagbabagong kasama sa paglipat.